ฝากผลงานครับผม #ฟิล์มกันรอยพรีเมียมคุณภาพสูงจากญี่ปุ่นMotoSkin ใสจริง ทนจริง...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Peeraphon Chitcharoen, 19 มีนาคม 2017

ฝากผลงานครับผม

#ฟิล์มกันรอยพรีเมียมคุณภาพสูงจากญี่ปุ่นMotoSkin
    ใสจริง ทนจริง คืนความใหม่ได้จริง อายุการใช้การ1-2ปี **ฟิล์มสำหรับรถโดยเฉพาะ**
    #ของมันต้องมี #ติดสิครับจะรออะไร #เกรดเดียวกับบิ๊กไบค์ #รับประกันคุณภาพ #มอไซด์ทั้งเล็กทั้งใหญ่หลายร้อยคันเลือกใช้

1. อยากซื้อเลยย ราคากี่บาท

2. สนใจครับ

3. Tarra Kubb

Tarra Kubb Guest

สนใจครับ

4. ขอราคาด้วยครับ

5. ขอราคาครับ

6. ราคาเท่าไหร่ครับ

แบ่งปันหน้านี้