แถวพระประแดง เขตราษฎร์บูรณะ ประชาอุทิศ มีร้านของแต่งที่ไหนบ้างอ่อครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Moo Panupong, 21 มีนาคม 2017

1. Moo Panupong

Moo Panupong Guest

แถวพระประแดง เขตราษฎร์บูรณะ ประชาอุทิศ มีร้านของแต่งที่ไหนบ้างอ่อครับ

2. ก็ เสก กม9

3. ตรงไหนครับ ฝั่งทางด่วนขาขึ้นหรือลงครับ

4. Moo Panupong

Moo Panupong Guest

ทางวิ่งไป พ.ต ปะครับ

5. อยากได้ชิวหน้าที่สูงกว่านี้ขี้ไป ตจว. แมลงเยอะมากๆ

6. รุ้พิกัดจะแวะไปแต่ง

7. ยุพระประแดงเมิลกัล

8. วิ่ง สุขสวัส เลี้ยวเข้าประชาอุทิต ร้านอยุ ขวา กอนใต้ทางด่วน

9. ร้านอยู่ปากซอย2ครับ ร้านสองห้องสีส้ทๆจะมีaerox nmaxจอดหน้าร้านครับ

แบ่งปันหน้านี้