ชุดอัฟเกรด TDR ต้องลอง กันหน่อย

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ท๊อปกุญแจ สุรกิจ เงินเย็น, 21 มีนาคม 2017

ชุดอัฟเกรด TDR ต้องลอง กันหน่อย

1. เท่าไรคับ

2. เท่าไรครับ ลองแล้วเป็นไงมั่งครับ

3. อัพเป็น200ccหรอคับ

4. How much to do job and how much more power

5. ติดตาม ๆ ครับ

6. Yong Sarawut

Yong Sarawut Guest

อัพแล้วผมอย่ารู้ว่าวิ่งได้เท่าไรครับ..เพราะมันก็จะเหมือนกับรถที่คว้านเสื้อใส่ลูกโต..จริงต้องทำอย่างอื่นตามไปด้วยนะผมว่า

7. ชุดชามเท่าไหร่หรอครับ

8. ฝา + วาวล์ + ก้าน + แคม + ลิ้น + หัวฉีด 10 รู + ลิ้น 32 มม. + เฟืองท้ายแจ่มๆ.....รับรองมี. 160 +

9. ชุดเสื้อสูบ เซรามิค ขนาด 62-62.5 4700 จำนวนจำกัดครับ

10. อยากรู้ราคาชุดชาม เม็ดครับ

11. ชุดชาม 1500
    เม็ดชุดละ 450
    สปริง 450ครับ
    จำนวนจำกัด

12. อธิบายทีครับ ชุดชามแต่งแบบนี้ แตกต่างกับชุดชามเดิมปรับองศายังไง

13. ชามสวยมากครับ

14. ตามผลลับ...คับ

15. จะเอาบินได้เลยรึโหดเกิน555

16. ผมมั่นใจเลือกใช้บริการกับท็อปทั้งเรื่องการดูแลและการใส่ใจร้านท็อปผมคอนเฟิร์มครับ

17. รบกวนตอบib หน่อยนะครับ

18. Anat Ntfteam

Anat Ntfteam Guest

การันตี เท่าไหร่ ความเร็ว

19. ติดตั้ง อีกคันครับ เดิมๆ มา 112 พอติดตั้ง 125 มีให้เห็น ครับ

20. รถผมเดิมๆก็ 120 แล้วน่ะครับ

21. เดิมผม125น่ะคับ

22. ช่างเมืองไทยเจ๋งสุดครับ

แบ่งปันหน้านี้