2อันนี้ อันนี้ดว่ากัน ว่าจะลองใส่

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ไอ้บ้า กาลามัง, 21 มีนาคม 2017

2อันนี้ อันนี้ดว่ากัน ว่าจะลองใส่

1. บิดลื่นดีมากใช้อยู่

2. ตัวขวาดีกว่าครับ...แพงกว่าด้วย. 555+

3. Pipat New

Pipat New Guest

H tec 100 ก็พอ ขวามันใช้ base ester เปลี่ยนทุก4000โลเสียดายครับ อายุมันประมาน12000/สำหรับรถที่เครื่องยนต์ใช้งานหนักจริงๆ

4. Wind Rider

Wind Rider Guest

40ก็พอแล้วครับ ใช้กันยาวๆ

5. ใช้ตามรถน่าจะดีกว่านะครับ 10w40 อะครับ

6. Arme Lalum

Arme Lalum Guest

ดีกว่า ก้อ 50

7. ขอบคุณทุกท่านคับ

8. ผมหาเจอแต่800ml ใส่ได้ไหมครับ

9. ผมอยากเปลี่ยนมากครับ ของศูนย์มันยังไงไม่รู้อะ

10. ลองดูลื่นมากเสียงเครื่องเงียบขึ้น

10W 4T ก็พอใช่ไหมครับ

แบ่งปันหน้านี้