สอบถามปัญหาหลักๆของ aerox ตอนนี้มีอะไรบ้างครับ แล้วแก้ไขได้หรือยัง...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Pong Narupon, 21 มีนาคม 2017

1. Pong Narupon

Pong Narupon Guest

สอบถามปัญหาหลักๆของ aerox ตอนนี้มีอะไรบ้างครับ แล้วแก้ไขได้หรือยัง แล้วสามารถติดกล่องท้ายได้ไหมครับ เทียบกับ pcx แล้วเป็นไงบ้าง

2. ยืมรูปเขามานะครับ อยากติดไม่รู้จะติดไหน

3. Ohzaa Pakorn

Ohzaa Pakorn Guest

ปัญหาหนักๆไม่มีอะไรเลย มีแต่เล็กๆน้อยๆซึ่งก็แก้ได้และไม่ได้เป็นทุกคัน กล่องหลังติดแรคได้ที่ร้านแต่งพัทยา ส่วนกล่องหาซื้อเอาตามชอบครับ

4. ในรูปรถประธานบุ้งคับ..

5. ตังค์หมด ผ่อนรถ aerox นี่แหละ

6. ผมเคยคิดเล่นๆนะดอกร่วมๆประมาณ30%ของราคาตั้งต้นเลย

7. ยืมรูปมาเหมือนกันคับ

8. Naipa Pon

Naipa Pon Guest

ลองดูครับ

แบ่งปันหน้านี้