รบกวนถามสมาชิกขอดูรถเพื่อนๆเอาป้ายนี้ไว้ตรงไหนกันบ้างครับยังหาที่ติดไม่ได้เลย

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย คุณชายดวงดี มีแต่รวย, 22 มีนาคม 2017

รบกวนถามสมาชิกขอดูรถเพื่อนๆเอาป้ายนี้ไว้ตรงไหนกันบ้างครับยังหาที่ติดไม่ได้เลย

1. NuMon Maime

NuMon Maime Guest

ผมแปะใน ubox ครับ

2. ใต้เบาะครับจบ

3. Kron Aerox

Kron Aerox Guest

เห็นติด2ที่ฮิตๆบนกรองอากาศ กับติดคู่ป้ายทะเบียนครับ

4. Kron Aerox

Kron Aerox Guest

5. ติดที่กรองอัตราเสี่ยงหลุดหายมากกว่า50%

6. ไว้ใต้เบาะจะโดนจับไหมคับ

7. ใต้เบาะครับ

8. Natee Poosae

Natee Poosae Guest

ติดหลังป้ายครับ

9. เนียนๆ ดูออกป่ะคับว่าตรงไหน

10. ติดตรงกรอง หลุด เกือบ 80% ผมติดมาแล้ว หล่นหายไปแล้ว มันสะเทือน

11. บนกรองอากาศครับ

12. ติดบนกรองอากาศเอาแหวนรองด้วยนะครับผมติดมาเป็นเดือนแล้วก็ยังแน่นเหมือนเดิม

13. ของผมตรงนี้เลยแปะ

14. ใส่ไว้ใต้เบาะ รวมกับสำเนาทะเบียน ครับ

ผมไม่ติดเลย เพราะกลัวหาย

แบ่งปันหน้านี้