เปิดตัว R15 และ GSX150R ที่งานมอเตอร์โชว์เร็วๆนี้ CBR150i ก็จะเปิดตัวเช่นกัน...

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย Theerawut Pakprom, 22 มีนาคม 2017

เปิดตัว R15 และ GSX150R ที่งานมอเตอร์โชว์เร็วๆนี้
    CBR150i ก็จะเปิดตัวเช่นกัน กำลังเร่งพัฒนา ออนิวสติ๊กเกอร์อยู่ครับ จากข่าววงใน

1. สติ้กเกอใหม่ จะสวยเเค่ไหนนะ อิอิ

2. Cbr150i กำลังพัฒนาในหลายๆด้านเพื่อร่วมชิงเจ้าตลาดในระดับ150cc โดยออกแบบให้สติ้กเกอร์รอบคันเป็นของ3M สะท้อนแสงสวยงาม

ไปกินยาแปบ

3. cbr150ตัวใหม่ยังลูกผีลูกคน ตลาดใหญ่เกือบสุดแล้ว ไอ้250rrนี้นอนฝันกลางวันได้เลย ฮอนด้าบอกผู้บริหารนั่งเก๋งไปทำงาน ไม่ได้ขี่มอไซค์ตากแดด รอสต๊อกตัวเก่าขายหมดก่อนแล้วกันค่อยเอาตัวใหม่เข้ามาประกอบ แต่เราก็ยังผลิตต่อไป

4. ผมชอบ CBR แบบเดิม ตาเดียวมากกว่า แค่ทำแฟริ่งให้ใหญ่สะใจอีกหน่อย ใส่โช๊คหน้า USD สติกเกอร์เรียบๆ ไม่ต้องลายเยอะ แค่นี้ก็หล่อแล้ว รู้ไหมรถในฝันคันแรกของผมเลยคือ Honda VFR1200F มันสวยมาก CBR150R 250R มันทำซะเกือบเหมือนเลย

5. ได้ข่าวมาเบาๆ ว่าจะเปิด 190r ด้วย หรือไม่เน็กเก็ต ไม่เกิน150cc. มาแข่งกับm-slaz. แต่ตอนนี้เป็นความลับอยู่

6. ออลนิวสติ้กเกอร์จะมีความอลังการงานสร้างถ้าเอา VTEC มาใส่

7. Arnon Na

Arnon Na Guest

ถ้า 3 คันนี้ ผมว่า r15 ดูดีสุด

แบ่งปันหน้านี้