ของมาถึงเมืองไทยแล้วนะครับสำหรับชุดขับเคลื่อนแต่งยกชุดจากสำนัก Ksport Racing Team...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Tavitorn Tansiri, 22 มีนาคม 2017

ของมาถึงเมืองไทยแล้วนะครับสำหรับชุดขับเคลื่อนแต่งยกชุดจากสำนัก Ksport Racing Team /th. รอทางสำนักและแอดมินบุ้งทดสอบการใช้งานจริงก่อนแล้วแล้วพวกเราค่อยมีเฮ!!!!

1. ผมลองแล้วครับ ต้นดึงมากต้องเพิ่มน้ำหนักเม็ดช่วยเลย แต่ปลายยังไม่ได้ลองครับ

2. ตามครับ

3. นอนรอเลยครับ

4. สวยจริง ไรจริง

5. มีอะไรในชุดบ้างครับ เท่าไรใครพอทราบบ้างครับ

อย่าทึ้ง2000เลยนะ

แบ่งปันหน้านี้