ทำสติ๊กเกอร์ติดชิลหน้ารถมา ดูดีมั้ยครับเพื่อนๆ ชาว Aerox

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ภูรีพัชร์ เจตน์จันทร์, 22 มีนาคม 2017

ทำสติ๊กเกอร์ติดชิลหน้ารถมา ดูดีมั้ยครับเพื่อนๆ ชาว Aerox

1. ทำเองเหรอครับ

2. งามครับ

3. ตรงกลาง สีขาวๆ ตั้งใจจะไว้ทำอะไรครับ

4. ผมว่าจะสร้างกลุ่มใน Line Group จะได้มีสติ๊กเกอร์ติดทุกคัน

5. ชอบๆ อยากเห็นแบบใส่ภาพตรงกลาง

6. ไอเดียดีคับ. ตามผลงานคับพี่

7. เป็นสติ๊กเกอร์อย่างดีครับ คงทนฟ้าอากาศเลยครับ

แบ่งปันหน้านี้