ตอนเช้าใครขี่เจอผม ทักมาซะดีๆ. ตามไปทักไม่ทัน เล่นหนีผมซะงั้น555

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Zeed Minibike Minibike, 22 มีนาคม 2017

ตอนเช้าใครขี่เจอผม ทักมาซะดีๆ. ตามไปทักไม่ทัน เล่นหนีผมซะงั้น555

1. เขากลัวรถแรงหรือป่าวพี่ เลยต้องหนีไปก่อน 555

2. Kron Aerox

Kron Aerox Guest

3. ซื้อที่ห้อยแกงร้านไหนครับอยากได้บ้าง

4. ่ข้างหน้าได้โหลดลงมาใช่ไหมครับ

5. ให้ทักหรือถีบเอาให้แน่... 555+ #ล้อเล่นนะครับ

6. ผมออก Aerox ตาามบังนะคับ จำกันได้ป่าว @ ปั้ม ptt (ขับ nmax สีแดง)

7. บังไปดันเขาหรือป่าวครับ

8. Kron Aerox

Kron Aerox Guest

9. Rock Rider

Rock Rider Guest

รถไม่แรงจะไล่ใครเขาทันบัง ฮ่าาา

10. ดีนะที่เราไม่เจอกันถนนแตกตื่นอีก5555

11. โหลดหน้าลงเท่าไหร่ครับ

12. หมวกเปิดคางใส่แล้วเวลาขับเร็วๆเป็นไงบ้างครับ

13. ผมเจอคัยไม่รู้คับสีน้ำเงินไฟหรี่น้ำเงิน ตรงบางบอน 5 แต่ไม่ได้ทักเพราะรีบไปเรียน งุงิๆ

14. จะเอาแบบนี้ 555

15. เจอแถวใหนครับบัง

ไม่ใช้ผมๆเพิ่งวิ่งมาจากนครสวรรค์5555

แบ่งปันหน้านี้