เพิ่มแรงดันน้ำมัน api tech for yamahaใช้ดี จึงบอกต่อ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ท๊อปกุญแจ สุรกิจ เงินเย็น, 22 มีนาคม 2017

เพิ่มแรงดันน้ำมัน api tech for yamahaใช้ดี จึงบอกต่อ

1. ดันราง หรอครับ 555เท่าไหร่ครับ

2. ดีอยู่แล้วครับ...ดันราง

3. มีด้วยหรือนี่

4. ดันรางหัวฉีดครับ ตอบแทนเบยย

5. ตกลงดันราง หรือยกหัวฉีด ? ประเด็นคือ มันไม่มีรางหัวฉีดให้ดัน จะเรียกดันรางได้ไง ?

6. ผมใสแล้วครับเห็นผลในช่วงรอบคันเร่งที่ตอบสนองเร็วขึ้นและเพิ่มช่วงจ่าน้ำมันในรอบตีนปลายถือว่าราคานี้คุ้มครับและเห็นผลชัดเจนในรถสแตนดาร์ด

7. ดันลาง เสด ท่อโล่ง เลย

8. ในกทม มีร้านไหนทำบ้างครับ

แบ่งปันหน้านี้