เสียงแบบนี้ปกติมั้ยครับ

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย ทามมมมม ท๊ามมมมม, 19 มีนาคม 2017

เสียงแบบนี้ปกติมั้ยครับ

1. ลองเร่งเครื่องไปที่ 5พันรอบดูครับ อีกสักคลิป

2. Li Bin

Li Bin Guest

ของผมก็เป็นคับ

3. ขับได้ถือว่าปกติ

4. เข้าศูนย์ ด่วน ครับ

5. Arnon Na

Arnon Na Guest

ปกติคับ อย่าเอาเสียงเครื่องของ m slaz ไปเปรียบกับรถรุ่นอื่นคับ ต้องเปรียบกับ m slaz ด้วยกันหรือ r15 คับ

6. มาฟังเสียงเครื่องผมไหม จะได้รู้ว่าเสียง Mslaz เด็กๆ

7. เสียไม่ต่างกันเลยคับของผมดังมากกว่านี้อีก

8. James OK

James OK Guest

ลองตั้งวาว ใหม่ดูคับ ของผมก็ดังตอนนี้หายละดังเบาลง

9. แรกๆก่เสียงแบบนี้ล่ะคับ ของผมเข้าศูนย์เครมเครื่องไปแล้วคับ

10. Mamin M Slaz

Mamin M Slaz Guest

ไฟเครื่องโชบ่อยๆเป็นไรไหมคับ

แบ่งปันหน้านี้