ขอถามหน่อยคับรถผม1000โลแรกเข้าร้านที่ออกรถมาถ้าผมจะเอาเข้าศูนย์เปลี่ยนน้ำมันเครื่องต้อง...

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย Preecha Tum PrabPai, 22 มีนาคม 2017

ขอถามหน่อยคับรถผม1000โลแรกเข้าร้านที่ออกรถมาถ้าผมจะเอาเข้าศูนย์เปลี่ยนน้ำมันเครื่องต้องเข้าตอนกี่โลคับศูนย์มันจะว่าผมป่ะ

1. ได้หมดถ้าสดชื่น

2. ระวังลื่นถ้าสดจัด

3. Arnon Na

Arnon Na Guest

ไม่ว่าหรอก ถ้าเขาถามก็บอกตามความจริงไป ระยะเปลี่ยนอีกที 2,500 ก็เปลี่ยนได้แล้วคับ อีกทีก็ 4,000 แล้วก็ทุก 2,000 โลเปลี่ยนที ผมเปลี่ยนตามนี้แหละ

แบ่งปันหน้านี้