มีใครลองยังครับ ตรงรุ่น 6500.-

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Chanachai SapTaveesomboon, 22 มีนาคม 2017

มีใครลองยังครับ ตรงรุ่น 6500.-

1. Rock Rider

Rock Rider Guest

ที่ไหน?

2. สวยมากสีเจ็บ อยากเห็นรูปตอนใส่จังเลย

3. ผมตามหาที่ราคาถูกกว่าศูนย์อยู่ ยังหาไม่เจอเลย T^T

4. ไปศูนย์มาเมื่อวาน เค้าบอกสั่งได้

5. ผมเล็งตัวนี้ไว้ตั้งแต่เห็นในโบวชัวร์ตอนไปจองรถเลย >< แต่ร้านทั่วไปยังไม่เห็นมีใครนำมาขายเลย อยากได้ราคาถูกกว่าศูนย์ ><

6. Ja'Yo Rtaf

Ja'Yo Rtaf Guest

ใส่แล้วมันจะต่ำลงไหมครับ

7. อยากรู้ว่า yss กับ rcb อะไรน่าใช้กว่ากันหรอครับ

8. Arme Lalum

Arme Lalum Guest

ปรับได้จริงถือว่าคุ้ม

แบ่งปันหน้านี้