สอบถามหน่อยครับ ป้ายขาวกี่เดือนได้ครับ พอดีโทรไปถามร้านบอกว่าประมาณ 5 เดือน

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย ດິສ ສິທທິມງຄລ, 22 มีนาคม 2017

สอบถามหน่อยครับ ป้ายขาวกี่เดือนได้ครับ พอดีโทรไปถามร้านบอกว่าประมาณ 5 เดือน

1. นานไป ของผม 1 เดือนได้เลย

2. เดือนเดียวครับ

3. ผมรออยู่จะเดือนครึ่งแล้วขอป้ายจังหวัดอื่นมันยากมากเหรอครับ

4. เดวเขาโทรมาแจ้งให้ไปรับคับ

5. ผม3เดือนผ่านไปไวเหมือนโกหก555

6. Nat Authayo

Nat Authayo Guest

ของผมเดือนรับป้ายครับ

รถใหม่ต้องมีป้ายใน1เดือนคับ ส่วนความล่าช้าถ้าไม่ใช่ที่ร้านก็ไฟแนนซ์เพราะขนส่งไม่น่าทำนานหรอก แล้วถ้าเข้าด่านโดนจับไหม ผมบอกเลยว่าโดน เราต้องไปเคลียร์กับร้านเรื่องป้ายที่เขาล่าช้าไม่เอาให้เราสักทีคับ ให้ร้านไปจ่ายค่าปรับให้ ของผม3สัปดาห์ได้ป้าย ขนส่งจตุจักรคับ

แบ่งปันหน้านี้