ครบ 1,000 โล น้ำมันตัวนี้เป็นไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Jummai Jomson, 22 มีนาคม 2017

ครบ 1,000 โล
    น้ำมันตัวนี้เป็นไงบ้างครับ

1. เห็นเขาบอกว่าดีกว่า ตัวสีแดง ที่ศูนย์นะ ..

2. อย่าลืมเปลี่ยนแหวนรองด้วยเลย เพิ่ม 20 บาท จะได้กันซึม

3. ออกมาแล้วครับ ไม่ทันละ

4. ก็ OK นะครับผมว่า

5. ของผมใช้สีแดง เซ็งเลย

6. ไม่ค่อยลื่นครับ แถวบ้านผมใส่ได้2วันถ่ายใหม่เลย

7. เห็นว่าทำมาเฉพาะเลยนะครับตามคู่มือ เดียวจะเปลี่ยนบ้าง

8. Ohzaa Pakorn

Ohzaa Pakorn Guest

แค่พอใช้ได้ หากขี่รอบสูงๆ บ่อยๆ หมั่นเช็คระดับน้ำมันนะครับ

9. ใช้ได้ยุคับ 1000 โล ผมถ่ายที ผมว่าก้อโอเคนะคับ

10. ขอบคุณครับ

11. ครับเขาว่าใช้1ลิตร
    ช่างเขาบอกว่าตัวนี้โอเคสุดแล้วที่เขาลองมาไม่รู้จริงเปล่าผมก็ไม่ค่อยรู้

12. ของผมก้อพึ่งถ่ายมาเมื่อเย็นนี้ครับตัวเดียวกันเลย

13. E-p HyuGa

E-p HyuGa Guest

ผมก็เพิ่งถ่าย เมื่อวาน แต่ขอศุนย์เปลี่ยนเป็น MOTUL โดนไป 380

แสดงว่าใส่ได้เกินนิดหน่อย สเปคใส่0.9ลิตาแต่ทำไมไม่ทำให้เครื่อง1ลิตรไปเลย

แบ่งปันหน้านี้