สำหรับใครที่อยากฝึกทักษะการเข้า โค้งที่ถูกต้องเชิญได้น่ะครับ กับพี่ๆกลุ่มนี้ RC Club...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Rock Rider, 22 มีนาคม 2017

1. Rock Rider

Rock Rider Guest

สำหรับใครที่อยากฝึกทักษะการเข้า โค้งที่ถูกต้องเชิญได้น่ะครับ กับพี่ๆกลุ่มนี้ RC Club พี่ๆเข้าจะเล่นอยู่ที่ใต้ทางด่วนรามอินทราใกล้บิ๊กซีลาดพร้าว ฝั่งไปพระรามเก้า ส่วนผม คืนนี้ก็ว่าจะแวะไปเล่นกะพี่เขาซะหน่อย ใครที่จะเอาสติ๊กเกอร์ตามมาได้น่ะ ซ้อมเสร็จ 22:00 ครับ สามทุ่มครึ่งกว่าก็เลิกแล้ว บอกช้าไปหน่อยขอโทษทีครับ

2. เคยเข้าไปทีนึงพี่ เด๋ออยู่คนเดียว5555

3. Natpawat Tar

Natpawat Tar Guest

แบ่งปันหน้านี้