ลมล้อล้อเดิมเติมกันประมาณเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Supathep Ausan, 22 มีนาคม 2017

ลมล้อล้อเดิมเติมกันประมาณเท่าไหร่ครับ

1. มีบอกใต้เบาะครับ

2. 29/31 ใต้เบาะถ้าจำไม่ผิดนะ

3. จขพ. คงอยากทราบว่าคนอื่นเติมต่างจากค่ามาตรฐาน เท่าไรมั้งครับ

4. ส่วนผม เติมน้อยกว่า มาตรฐาน1-2 ปอน เพื่อการยึดเกาะที่มากขึเน

ดูมาแล้วครับใต้เบาะ 29/33 ครับ
    แต่ตอนนี้ของผมเติม 38 ทั้งสองล้อเลยครับจะมีผลอะไรไหมครับ

แบ่งปันหน้านี้