มุมหล่อของผมครับ เพื่อนๆมีมุมหล่อกันมั๊ยครับ ขอชมมุมหล่อๆหน่อย

การสนทนาใน 'ตลาดซื้อขายมอเตอร์ไซค์ใหญ่ (Super Bike, Big Bike)' เริ่มโดย Thanongsak Chodpathom, 2 กุมภาพันธ์ 2018

1. Bz Yak

Bz Yak Guest

มุมหล่อของโจรขโมยหมวกบัดซบจิงๆเลย

2. หลักฐานมี คงไม่รอดครับ งานที่คุณทำ ตอนนี้ก็ออกจะพอมีเงินเหลือซื้อหมวกราคาแพงๆได้หลายใบ ผมหวังว่าทางสายการบินต้องรับรู้เรื่องนี้ไม่ช้าก็เร็ว เพราะพลังโซเซียล เลิกเถอะครับอนาคตยังอีกไกล กลับใจแล้วเอาหมวกที่ขโมยไป เอาไปคืนเจ้าของเขาซะ

3. เอาหมวกมาคืนเค้าด้วยไอหน้าหี

4. โจรขโมยหมวก สัสหมา!!

5. มุมกล้องวงจรปิดครับ

6. รถขโมยป่าวขนาดแค่หมวกยังขโมย

จบอนาคตวิถีไบเกอร์

แบ่งปันหน้านี้